1st Girl's Day Vietnamese Fansite
forum xin được chỉnh sửa một số lỗi, mong bạn quay lại sau
1st Girl's Day Vietnamese Fansite

forum đóng cửa đợi nhà mới
Bài Viết Mới Nhất
Bài gửiNgười gửiThời gian Gửi
Lớp dạy nhảy nhạc KPOP neem92 Tue Sep 13, 2011 9:09 am
[Pic] Jiin, MinAh, SoJin & ... ???~ Vipdevil Fri Jun 03, 2011 1:44 am
girlsday xinh lắm cơ( ken mí học àm nên hơi xấu) Vipdevil Fri Jun 03, 2011 1:24 am
Girl’s Day tung clip giới thiệu đội hình mới cực dễ thương Vipdevil Fri Jun 03, 2011 1:18 am
[Pic] Girl's Day *HOT ISSUE* Vipdevil Wed Jun 01, 2011 8:30 pm
[TWEET] 310710 MinAh Vipdevil Wed Jun 01, 2011 8:29 pm
[NEW] Girl's Day muốn để hiển thị tài năng khác nhau của họ Vipdevil Wed Jun 01, 2011 8:27 pm
gd giong min ah tieuminah_kute_1998 Sun May 22, 2011 11:12 pm
[Game] Nếu...thì.... gianggiangonline Tue Mar 29, 2011 8:46 pm
Tuyển subber, uploader, trans đợt 2 siP Sun Oct 17, 2010 8:52 pm
[pics] yoora cyworld update jenny♥kevin Thu Oct 14, 2010 12:26 am
[pics]ji hae and min ah selca jenny♥kevin Thu Oct 14, 2010 12:24 am
[pics] ji in cyworld update jenny♥kevin Thu Oct 14, 2010 12:21 am
Tuyển designer, news team, pic team Inone Sun Oct 10, 2010 5:17 am
Đóng góp avatar và banner Inone Sun Oct 10, 2010 5:10 am

 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới 0tieuminah_kute_1998634on Sun May 22, 2011 11:12 pm
tieuminah_kute_1998 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Tủn1406on Sat Oct 02, 2010 4:47 am
Tủn Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0jenny♥kevin432on Fri Sep 24, 2010 2:39 am
jenny♥kevin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2jenny♥kevin536on Thu Sep 23, 2010 1:21 am
kyky Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0{Blue Buble} Kẹo Bông587on Thu Sep 09, 2010 11:21 pm
{Blue Buble} Kẹo Bông Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 6Miu495on Tue Sep 07, 2010 11:53 pm
{Blue Buble} Kẹo Bông Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 13jenny♥kevin415on Sun Sep 05, 2010 3:15 am
kyky Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0{Blue Buble} Kẹo Bông346on Wed Sep 01, 2010 7:23 am
{Blue Buble} Kẹo Bông Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1jenny♥kevin382on Wed Sep 01, 2010 7:08 am
{Blue Buble} Kẹo Bông Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3jenny♥kevin425on Wed Sep 01, 2010 2:16 am
{Blue Buble} Kẹo Bông Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1jenny♥kevin406on Fri Aug 27, 2010 5:38 am
•Young-Hibi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0jenny♥kevin381on Wed Aug 25, 2010 2:42 am
jenny♥kevin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0jenny♥kevin360on Thu Aug 12, 2010 2:03 am
jenny♥kevin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0jenny♥kevin382on Thu Aug 12, 2010 1:22 am
jenny♥kevin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 19hong min ah1864on Mon Aug 09, 2010 8:50 am
Kennis_Q Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1Mel-chan♥383on Thu Aug 05, 2010 11:25 pm
Miu Xem bài viết sau cùng
 Về Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:jenny♥kevin, {Blue Buble} Kẹo Bông, S-moderation
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý
Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Have a free blog with Sosblogs